કેન્દ્રીય મંત્રી વી મુરલીધરન, ઓસ્ટ્રેલિયન મંત્રી કેમેરોન ડિક, ભૂતપૂર્વ મિસ ઈન્ડિયા સયાલી ભગત, ઓસ્કાર વિનર રેસુલ પુકુટ્ટી ડો. તાન્યાની સ્કિન કેર બ્રાન્ડ લોંચમાં હાજર

ડૉક્ટરમાંથી ઉદ્યોગસાહસિક બનેલા ડૉ. તાન્યા ઉન્નીએ 4 વર્ષના ઊંડાણપૂર્વકના સંશોધન કાર્ય પછી પોતાની યોગ્ય ત્વચા સંભાળ અને વાળની સંભાળના ઉત્પાદનો લઈને આવ્યા છે. આ પ્રોડક્ટ્સ તેમના 20 વર્ષના અનુભવનું પરિણામ છે, જે અત્યંત હઠીલા દોષોને પણ સારવારમાં મદદ કરવા માટે રચાયેલ શક્તિશાળી ઓલ-ઇન-વન સ્કિનકેર સોલ્યુશન્સ પ્રદાન કરે છે.

ડૉ. તાન્યાએ 19મી માર્ચ, રવિવારના રોજ JW મેરિયોટ, જુહુ મુંબઈ ખાતે ડૉ. તાન્યા દ્વારા આયોજિત એક શાનદાર ઈવેન્ટમાં આ બ્રાન્ડ લૉન્ચ કરી હતી જ્યાં માનનીય કેન્દ્રીય મંત્રી વી મુરલીધરન, ઑસ્કાર એવોર્ડ વિજેતા રસૂલ પુકુટ્ટી, ઑસ્ટ્રેલિયન ટ્રેઝરર અને મિનિસ્ટર કૅમેરોન ડિક અને આ કોસ્મેટિક સ્કિનકેર બેસ્પોક હતા. ઓસ્ટ્રેલિયાથી રેન્જનું અનાવરણ ભૂતપૂર્વ મિસ ઈન્ડિયા સયાલી ભગત જેવા વિશેષ અતિથિ દ્વારા કરવામાં આવ્યું હતું.

ડૉ. તાન્યા ઉન્નીની ડૉ. તાન્યા સ્કિનકેરને ભારતીય બજારમાં લાવવાનો નિર્ણય તેમના ભારતીય વારસા અને પરંપરાઓ સાથેના તેમના ઊંડા જોડાણથી ઉદ્ભવે છે, જેણે બ્રાન્ડને આકાર આપવામાં મદદ કરી છે. તેણી આજે તે છે જે તેણીની પરંપરાઓને કારણે છે, અને તેના કારણે તેણીએ પોતાનો વ્યવસાય એક એવા દેશમાં વિસ્તર્યો છે જે તેણી હંમેશા ઘરે બોલાવે છે, એક નિર્ણય કે જેના પર તેણીને ખૂબ ગર્વ છે.

“ભારતીય સંસ્કૃતિ મારી ઓળખનો મહત્વનો ભાગ છે. ઑસ્ટ્રેલિયામાં અવિશ્વસનીય સ્કિનકેર રેન્જ વિકસાવવા માટે આટલી મહેનત કરવા બદલ હું ખૂબ જ ગર્વ અનુભવું છું, અને હવે તેને મારા જન્મસ્થળ, ભારતમાં પાછું લાવવાની તક મળી તે ખરેખર ખાસ છે. વિશ્વમાં જ્યાં પણ હું વ્યવસાય કરવા માટે ભાગ્યશાળી છું, તે તમારા જન્મના દેશમાં તે જ સિદ્ધિઓ હાંસલ કરવા જેવું ક્યારેય લાગતું નથી. એક અર્થમાં, મને લાગે છે કે હું ઘરે પાછી આવી છું, અને તે એક સુંદર લાગણી છે.” ડૉ. તાન્યા કહે છે.

ડૉ. તાન્યા સ્કિનકેરમાં, અમે માનીએ છીએ કે ત્વચાના તમામ પ્રકારો અનોખા છે અને તેના માટે જ ઉજવણી કરવી જોઈએ. ત્યાં કોઈ બે પ્રકારની ત્વચાની સ્થિતિ નથી, જેનો અર્થ છે કે લાંબા સમય સુધી ચાલતા પરિણામો મેળવવા માટે ઉતાવળ કરવાની જરૂર નથી.

“એક ભારતીય મહિલા તરીકે, હું મારી ત્વચાને ઊંડાણથી સમજું છું અને જાણું છું કે તેને લાડ લડાવવા માટે શું જરૂરી છે. જ્યારે સ્કિનકેર લોકો માટે કસ્ટમાઈઝ્ડ હોવી જોઈએ, ત્યારે મને દુર્ભાગ્યે અનુભવ થયો છે કે ત્વચાની ચિંતાઓ અને ભારતમાં આપણે અનુભવીએ છીએ તે હવામાન પરિસ્થિતિઓને સમર્થન આપવા માટે કેટલી પ્રોડક્ટ્સ ડિઝાઇન કરવામાં આવી છે, ડૉ. તાન્યા કહે છે.

“દેશભરમાં ડૉ. તાન્યાના સ્કિનકેર ઓસોફીના વિસ્તરણનું મૂળ આપણી સંસ્કૃતિમાં સમાવિષ્ટ આયુર્વેદિક પ્રથાઓના વર્ષો જૂના ફાયદાઓમાં છે. મુંડે મીડિયા પીઆરએ મીડિયા મેનેજમેન્ટને સારી રીતે સંભાળ્યું.

———–સિનેમેટોગ્રાફરઃ રમાકાંત મુંડે મુંબઈ

 

કેન્દ્રીય મંત્રી વી મુરલીધરન, ઓસ્ટ્રેલિયન મંત્રી કેમેરોન ડિક, ભૂતપૂર્વ મિસ ઈન્ડિયા સયાલી ભગત, ઓસ્કાર વિનર રેસુલ પુકુટ્ટી ડો. તાન્યાની સ્કિન કેર બ્રાન્ડ લોંચમાં હાજર
Print Friendly, PDF & Email

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *