लता दीदींसाठी बनवलेल्या अनोख्या कला संग्रहासाठी दान! कर्करोगाशी लढा देत असलेल्या मुलांच्या जीवनाला आकार देण्यासाठी CPAA. समाजसेवक डॉ.अनिल काशी मुरारकानी दिली अनमोल श्रद्धांजली !

भारतरत्न आणि अमर स्वर नाइटिंगेल स्वर्गीय लता मंगेशकर आज आपल्यात नाहीत.  पण लतादीदींची भावना प्रत्येकाच्या हृदयात आहे आणि कायम राहील.  त्यांचे कार्य आणि गाणी विश्वाच्या आणि या जगाला आयुष्याच्या शेवटपर्यंत स्मरणात राहतील.  प्रत्येकजण आपापल्या परीने दीदींना आदरांजली वाहतो आहे.  आणि यावेळी समाजसेवक डॉ.अनिल काशी यांनी एका उदात्त प्रयत्नाचा, खऱ्या माणुसकीचा मुरारका यांचा परिचय करून दिला.

होय, लतादीदींना जो कलासंग्रह सादर करायचा होता तो अपूर्णच राहिला, पण डॉ. अनिल यांनी दीदींसाठी गोळा केलेली कला कर्करोगाशी झुंजणाऱ्या मुलांचे आयुष्य घडवण्यासाठी मदत म्हणून दान केली.  यापेक्षा चांगली श्रद्धांजली असू शकते.

अनिल काशी मुरारका यांनी भारतरत्न लता मंगेशकर यांच्या 35 कलाकृती कॅन्सर पेशंट सपोर्ट असोसिएशन, कलाकार राज सैनी यांना कॅन्सर रुग्णांच्या मदतीसाठी दान केल्या आहेत.

मुरारका यांच्या निर्मितीची साडेतीन वर्षांहून अधिक काळ काळजीपूर्वक रचना केली गेली आहे.  मुरारका यांनी खुलासा केला, “मला दीदींना भेटवस्तू द्यायची होती, पण हे माझे दुर्दैव आहे की मी ते त्यांच्या कमळाच्या चरणी सादर करू शकले नाही. यापुढील सर्वोत्तम गोष्ट म्हणजे कर्करोगग्रस्त मुलांचे जीवन उज्ज्वल करणे. हा माझा सर्वात मोठा उपक्रम आहे.”

CPAA च्या कार्यकारी निर्देशक अनिता पीटर उत्साहित आहेत आणि म्हणतात “आम्ही डॉ. अनिल काशी मुरारका यांच्या अप्रतिम उपक्रमाने खूप उत्साहित झालो आहोत. आम्ही CPAA येथे, मेक अर्थ ग्रीन अगेन मेगा फाऊंडेशनच्या सहकार्याने, आमच्या रूग्ण आणि प्रसिद्ध गायकांसह एक मैफिली आयोजित करतो. जिथे आम्ही पेंटिंगचा लिलाव देखील आयोजित करू. आम्ही लवकरच हा कार्यक्रम प्रत्यक्षात आणण्यासाठी काम करत आहोत. हे उदात्त कार्य पूर्ण करण्यासाठी आम्हाला डॉ. अनिल काशी मुरारका यांच्यासारख्या अधिक लोकांची गरज आहे.

———-Naarad PR and Image Strategists,

Anusha Srinivasan iyer: 9820535230, 9028798374

Siddhant: 9833775230

Vedant: 89285 55529

Donation for a unique art collection made for Lata Didi –  CPAA to shape the lives of children battling cancer  Invaluable tribute paid by social worker Dr  Anil Kashi Murarkani

Related Posts